Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอกเรื่องนิดนึงนะครับพอดีเห็นพวกพี่มน ocz ความรู้เยอะเลยอยากสอบถามหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นอกเรื่องนิดนึงนะครับพอดีเห็นพวกพี่มน ocz ความรู้เยอะเลยอยากสอบถามหน่อย

พอดีตอนนี้ผมอยู่ต่างประเทศแต่อยากเล่น hon เซิฟไทย แต่ปัญหามันมีอยู่ว่า hon มันบล็อค ip ต่างประเทศทำให้เล่นไม่ได้ พอจะมีวิธีหรือโปรแกรมอะไรไหมครับ แบบไม่เสียตังนะครับ พอดีโดนค่าคอมไปเยอะ ยังไงก็ช่วยตอบด้วยนะครีล ขอบคุณมากครับ

มีสองทางเลือก(ละมั้ง)ครับ
    1.โหลดโปรแกรมมุดไอพี (พวก proxy cap) ส่วนวิธีมุดไอพีหาดูใน youtube ได้เลยครับ ผมเคยให้อยู่ เล่นเกม DN แล้วมุดไปเซิฟเกาหลี
    2.เล่นเซิฟนอก (ส่วนตัวผมว่ามันจะไม่สนุกอะครับ ต้องเล่นกับคนไทย มันส์ๆ)

Comment

Working...
    X