Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ EVGA 9800 GTX รึยังครับ ความแรงเป็นไงบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ EVGA 9800 GTX รึยังครับ ความแรงเป็นไงบ้างครับ

ซื้อมาและคับ ตัวแรกของเมืองไทยเลยอิอิ ของมาถึงร้าน TK ปุ๊ปจับใส่เลยสั่งจองเป้นอาทิตย์และ ความแรงก็โอเคเลยนะคับเดิมๆๆ ความร้อนที่ 54องศา เปิดแบบ24 ชม นะคับ ความแรงก็โอเคเลยครับแต่ราคายังแพงกว่า 9800GTX+ของค่ายอื่นอยู่นิดหน่อย

Comment

ชื่อกระทู้คุ้น ๆ เหมือนมีคนถามไปแล้ว ลองค้น ๆ ดูนะครับ

Comment

ไม่ค่อยแรง

Comment

แรงเทพ

Comment

แง่ว ทำไมของข้าน้อยมันได้แค่นี้หว่า ได้เสียตังอีกละ
            Attached Files

Comment

^
              CPU ต่างกันมากมาย

Comment

Originally posted by OaNy_P View Post
                แง่ว ทำไมของข้าน้อยมันได้แค่นี้หว่า ได้เสียตังอีกละ
                vga cpu ตัวเดียวกันเลย55+

Comment

ใช้ E8500 System เดิมๆ + แรมบัส 1066 2.3 v ได้ 06 อยู่ 14xxx - 15000 ต้นๆ

ผมว่าก้อแรงจับใจดีน่ะสำหรับการ์ดเดี่ยวราคา 7000 นี๊สๆ...

[OC : อยู่ที่ 810/1245]

Comment

ถ้าผมละ
                    ผมไช้ cpu p.4 3.00
                    แรม 2จิก
                    จะพอเอา 9800GTX+ อยู่ปะ
                    จะซื้ออะสินเดือน

Comment

การ์ดจอพวกนี้ต้องใช้CPUที่มากขึ้นไปด้วย(แรงจะได้เทียบกันได้)
                      การ์ดจอซี่รี่ส์9000+ ต้องใช้พวกCore2Duo+ ครับ

Comment

Originally posted by neung123_g View Post
                        ถ้าผมละ
                        ผมไช้ cpu p.4 3.00
                        แรม 2จิก
                        จะพอเอา 9800GTX+ อยู่ปะ
                        จะซื้ออะสินเดือน
                        cpu ถ่วงไปครับ...

Comment

Originally posted by TWK. View Post
                          ^
                          CPU ต่างกันมากมาย
                          งั้น ก็ลอง vantage ซิ

Comment

ง่า เอา E6550 ของเพื่อนมาลอง ไม่ค่อยดีเลยครับ อีกอย่างมันคล๊อกไม่ขึ้นอ่า กับ striker extreme ขึ้น เกิน 2.6 แล้วเปิดไม่ติดเลย E2180 ลากไป 3.4 ยังนิ่มๆเลย

Comment

แรงเทพๆๆ

Comment

Working...
                              X