Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ EVGA 9800 GTX รึยังครับ ความแรงเป็นไงบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แรงไม่แรง ไม่รู้อ่ะครับ แต่เห็นเพื่อนผม ที่ทำงานที่ Tkcom อ่ะ มันบอกผมว่า อย่าซื้อ ไม่รุเหมือนกันเพราะอะไร

Comment

Originally posted by ziikared View Post
      แรงไม่แรง ไม่รู้อ่ะครับ แต่เห็นเพื่อนผม ที่ทำงานที่ Tkcom อ่ะ มันบอกผมว่า อย่าซื้อ ไม่รุเหมือนกันเพราะอะไร
      ขอเหตุผลหน่อยครับ ผมไช้มาก็ OK นะ ประกันก็ดีเยี่ยมกว่า บริษัทคอมใหญ่ๆบ้านเราหลายๆแห่ง

คืออยากทราบเหตุผลอะครับ เพราะผมไม่เห็นเหตุผมอะไรเลยที่ช่างจาก TK จะไม่เชยร์สินค้าจากร้านตัวเอง (ช่างคนไหนหว่า เดี๋ยวฟ้องคุณต้น 55+)

Comment

คือพี่ที่ร้านก็พูดเองว่า ที่การ์ดมันมียันต์กันแต้ปเหมือนสปาร์คที่เรากลัวกันก่อนๆนี่แหละครับ เห็นว่ามันเป็นบาร์โค้ดติดอยู่ระหว่างน้อตหรือตัวซิ้งเดิมกับตัวการ์ดนี่แหละ เอาง่ายๆเปลี่ยนซิ้งปั้บหมดประกันปุบนั่นเอง

Comment

ผมเห็น3DMark17k ก็โหดดีนี่ครับ มันไม่ดีตรงไหนกัน

Comment

Working...
          X