Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDD เสียประกัน DCOM เคลมที่ไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HDD เสียประกัน DCOM เคลมที่ไหนดี

อยากทราบที่เคลม HDD ของ DCOM ครับ มันเสียบปั๊บ กดเพาเวอร์ไม่ติดเลย
    ไม่ทราบว่าที่ไหนเคลมแล้วได้เร็ว ประกันถึงปี 07/2013 ครับ เพิ่งซื้อ
    พง

ถ้าอยู่ กทม. ก็ พันทิพย์ครับ

Comment

พันทิพ ชั้นไรครับ เคลมแล้วได้ของคืนเลยหรือเปล่าใคร ยังใหม่อยู่เลย หรือว่า ต้องรอนานเป็นเดือน

Comment

Pantip ชั้นบนสุดเลยครับ...HDD นี่ไม่นานนะครับ...ถ้าเค้ามีของก็รอรับได้เลย...แต่ถ้าไม่มีรอประมาณ 1 อาทิตย์ได้ครับ(เคยไปเครมมาก่อน)

Comment

ชั้น 5 ครับ ได้เลยแน่นอน (ถ้ามีของ) แต่ได้ของใหม่หรือเปล่าต้องเสี่ยงดวงเอา
          แต่ถ้าไม่ใหม่ ก็บอกเขาว่าของพึ่งใช้ไม่นาน พูดเสียงดังๆนะครับเดี๋ยวไม่ได้ยิน

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

ถ้าเปงdcomเมื่อก่อนคงตอบได้ชัวร์ๆล่ะครับว่าไม่นาน
              แต่ตอนนี้ จากข่าวทั้งหลาย ก็ต้องลองไปดูล่ะครับ
              แล้วมาบอกต่อด้วยละกันนะ

เมื่อก่อนcom7มีแต่คนด่า ไม่นานนี้ผมไปเปลี่ยนmp3ประกันcom7ต้อนรับดีมากๆ แถมเปลี่ยนใหม่ให้เลยไม่ถามให้วุ่นวาย เพราะเพิ่งซือ้มาเดือนเดียว
              แต่dcomมีแต่คนต่อว่าตอนนี้

ไหงมันกลับกันล่ะวุ้ย *-*

Comment

HDD รอประมาญ 1 อาทิตย์ครับแต่ถ้า M/B เดือนครึ่งสองเดือนครับ

Comment

Originally posted by bangna2000 View Post
                  พันทิพ ชั้นไรครับ เคลมแล้วได้ของคืนเลยหรือเปล่าใคร ยังใหม่อยู่เลย หรือว่า ต้องรอนานเป็นเดือน
                  ขั้นบนสุดครับ ก่อนไปก็บนไปสักนิด ว่าให้ได้เลย
                  เพราะเครมแล้วแต่จังหวะ

Comment

hdd ไปเคลมมารอได้เลยน่ะ เพราะไปเคลมมาเหมือนกัน ลองดูน่ะ

Comment

ถ้ารอเป็นเดือน ซื้อใหม่เหอะ

Comment

ไปสำนักงานใหญ่เลยคับ รอประมาณ 15 นาที ได้ของเลย แถวสี่แยกบางนา

Comment

Working...
                        X