Announcement

Collapse
No announcement yet.

คอมพิวเตอร์เพื่อเกม"ครายซิส วอร์เฮด"ติดป้ายราคา $699

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมเองยังใช้การ์ด GF8600GT ผมก็ว่าดีอยู่แล้วหละนะ ไม่อยากเปลี่ยนละ ^^ ถึงคนเค้าจาว่ากากส์

Comment

ไม่มีครายสิส ก้อคงไม่มี 4870x2 / 280GTX ว่ามะ มันเปงเกมที่ดูถูกการ์ดจอ ทำให้การ์ดจอแทบทุกใบกระจอกไปเลย ทำให้เทพองค์ใหม่จุติขี้นมาไงฮ่าๆ คุณว่าผมคิดไปคนเดียวปะเนี่ย ???

Comment

ผมไม่เล่น จบ เอาเวลามานั่งดูเว็บโอเวอร์คล๊อคดีกว่า เหอะ (มีเกมส์เพียบ แต่เลิกเล่นแล้ว)

Comment

ผมประกอบคอมเพื่อมาเล่นเกมนี้ งี่เง่ามั้ยคับ 555555

Comment

พอถูไถแฮะ

Comment

สงสัยทำอย่างอื่นไม่ได้นอกจากเล่นเกมส์

Comment

มาแอบเนียน !!!

Comment

พูดถูกเลยคับเพ่!! เพราะเกมส์บางเกมส์หรือเกมส์เดียวเท่านั้น ที่ส่งผลให้มนุษย์กลายเป็นพวกวัตถุนิยมภายในพริบตา ต้องคอยเกาะติดกระแสฮาร์ดแวร์ อัพเดท-->อัพเกรด(เสียเงิน) ให้มันเพียบพร้อมที่จะเล่นเกมส์บางเกมส์ให้ได้
                  อ่านแล้วก็ทิ่มกลางใจเหมือนกันเพราะเคยเป็นแบบนี้จิงๆตอนCrysisออกใหม่ๆ ตอนนี้ขอพอละคับ- -* เดี๋ยวไม่มีตังไปเลี้ยงสาวๆO_o

Comment

ยังคงใช้ 8800gts อันเก่า แต่เก๋า ไปก่อน

Comment

Working...
                    X