Announcement

Collapse
No announcement yet.

ซื้อแรมใหม่มาแล้วจอฟ้า.....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

งานเข้าแล้วครับ แบบนี้...

Comment

ลง wd ใหม่ครับ

Comment

Originally posted by wutnan555 View Post
        ลง wd ใหม่ครับ

ไม่ยักจะรู้ว่ามันเกี่ยวด้วย....ถ้าเกี่ยวจะได้ลองลงใหม่ดู

Comment

Originally posted by lilolodead View Post
          ช่วยตอบอีกนิดคับ
          ผมอยากได้แบบไม่ oc อ่ะคับ

1.ไฟ ram เท่าไหร่ดี 1.080/1.085/1.090/1.095
          2.4-4-4-12 หรือ 5-5-5-15 ดี

เรื่องแรมนี่ไม่รู้เรื่องซักเท่าไหร่เพราะเพิ่งเคยเจ๊ง.....
          ไฟแรมปกติน่าจะ 1.800ขั้นต่ำนะครับ ต่ำขนาดที่ท่านบอกไม่จอฟ้านี่แปลก
          ส่วนCLมาตราฐานของ DDR800 (DDR750)คือ 5-5-5-18-22ครับ ในภาพผมกดCLลงครับ อย่าไปสนใจ
          Attached Files

Comment

แรมเน่า มีกลิ่นละนะคับ - -*

Comment

Working...
            X