Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไดร์เวอร์จากร้านคอมพ์ 100,000 ตัว สำหรับ Windows ทุกเวอร์ชั่น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไดร์เวอร์จากร้านคอมพ์ 100,000 ตัว สำหรับ Windows ทุกเวอร์ชั่น

ใครที่คิดจะทำร้านคอมพ์หรือต้องซ่อมคอมให้เพื่อนบ่อยๆ ครั้งควรมีติดกระเป๋าเครื่องมือไว้ครับ เพราะหากคอมพ์ไม่มีไดร์เวอร์มันก็เหมือนขยะอิเล็กทรอนิกส์ที่ทำงานแค่ 80% เท่านั้นเอง...ยิ่งคอมพ์เก่ายิ่งจำเป็นครับ...หาไดร์เวอร์ให้พวกวินโดว์โบราณๆ ไม่ค่อยได้....แต่หากเป็น XP แล้วก็หายห่วงหน่อยครับมีเกือบครบ...แต่มันจะครบก็ต่อเมื่อฮาร์ดแวร์นั้นๆ เป็นพันธ์มิตรกับ Microsoft เท่านั้น....แต่หากไม่ใช่หุ้นส่วนกันละก็อย่าหวังว่าจะมีไดร์เวอร์ฝังมาในแผ่น Windows....และยิ่งไปซ่อมคอมพ์ในพื้นที่ที่ไม่มี Internet ด้วยละก็ตายอย่างเขียด.

ไฟล์ขนาด 830 MB นะครับเขียนลง DVD ไว้แจกลูกแจกหลานกันไว้เลย หุหุ

ดาวน์โหลดกดที่นี่

ขอบคุณหลายๆๆครับ

Comment

อยากได้ แต่เสียดายที่เอาไปฝากไว้กับเว็บนี้ มันปล่อยแค่ 5k แถมยังบอกว่า คุณโหลดหลายอัน ให้โหลดแบบพรีเมี่ยม โอ..โหลดไม่ไหวอะ แค่ไฟล์เดีียวเครื่องบอก 2 ชม.กว่า ๆ

Comment

ขอบคุงมากคับ

Comment

โอ้วแจ่มหลายๆขอบคุณมากครับ

Comment

ไปโหลดจากเว็บนอก มาใช้ได้ดีค๊าบ

Comment

t u

Comment

แหล่มม

Comment

ช่วย up เว็บใหม่ได้ป่าว
                  โหลดช้ามากคับ
                  แต่ก็ขอบใจนะ แต่ช่วย up เวบใหม่ด้วยนะ

Comment

น่าสนใจดี ครับ

เดียวโหลดเสร็จจะทำลิ้งในไทยให้ ครับ
                    ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
                    ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
                    ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
                    sigpic

Comment

thank a lot

Comment

ข่าวดี เพิ่ง โหลดได้เสร็จแค่ 1 ไฟล์ จาก 9

ข่าวร้าย ขนาดเอา Server ดึงยังวิ่งเหมือน 56K

คงอีกหลายวันกว่าจะครบ lol
                        ~@~ปิดทองหลังพระ....พระราชดำรัส.~@~
                        ......พระเจ้าอยู่หัวทรงแย้มพระสรวล ก่อนที่จะมีพระราชดำรัสตอบด้วยพระสุรเสียงที่ส่อพระเมตตาและพระกรุณาว่า......
                        ~@~...ปิดทองไปข้างหลังพระเรื่อยๆ แล้ว ทองจะล้นออกมาที่หน้าพระเอง...~@~
                        sigpic

Comment

ดีเลยครับ

Comment

ปั๊มแผ่นขายเลยครับ ขายคนในนี้แหละ อิอิ

Comment

เว็บบิตสิ้นเรื่องและ หุหุ

Comment

Working...
                              X