Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกันที่ไหนดีๆๆบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ประกันที่ไหนดีๆๆบ้าง

แนะนำกันบ้างคนที่ค้าขายดี ๆ กันลูกค้าช่วยกันส่งเสริมดีกว่าครับ เขาจะได้เจริญๆ
    ดีทั้งคนซื้อคนขายเลยนะ

ตัวผมเองยังไม่เคยมีปัญหาครับ โดยส่วนตัวชอบ COM7 แต่สินค้าไม่ค่อยหลายหลายเลย
    Last edited by jozept; 17 Jan 2007, 23:49:52.

D COM COM7 Synnex Ingram

Comment

มันก็ดีทุกที่นะคับชอบแบไหนล่ะผมนะชอบไปหมดล่ะคับขอให้มีประกัน
      Last edited by hawk007; 17 Jan 2007, 21:15:31.

Comment

ต่างกรรมต่างวาระ

ที่ๆคนอื่นว่าดี อาจจะร้ายสำหรับเรา

ตรงข้าม ที่ๆคนอื่นว่าร้าย สำหรับเอาอาจจะดีก็ได้

แต่ Synnex, Ingram Micro กับ Com7 ของเค้าดีจริงๆ

Comment

คอม 7 ครับ เด็ดดวง

Comment

เท่าที่เจอมา Com7 กับ D-Com ผมไม่เคยเจอปัญหาเลย แล้วแต่ดวงครับ

Comment

DCOM COM7

Comment

ผมชอบ D-com อะครับ

Comment

ดี คอม อีกแรงครับ

ซินเน็ก ผมว่าดีกว่า ดีคอม หน่อยๆ

Comment

แล้วแต่ดวงครับ แต่ละคนเจอมาไม่เหมือนกัน เคยใช้ของDcomกับCom7ก็ดีนะครับ อันอื่นยังไม่เคยเคลมเลย

Comment

Working...
                    X