Announcement

Collapse
No announcement yet.

DNA ATi XP 8.8 มันคืออะไรครับ ช่วยบอกทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DNA ATi XP 8.8 มันคืออะไรครับ ช่วยบอกทีครับ

DNA ATi XP 8.8 มันใช่ ไดว์เวอร์มอดมาหรือป่าวครับ ถ้าใช่ มันจะใช้กับ 4850 มอดไบออส เป็น 740/1150 ไฟ 1.40 ได้หรือป่าวครับ เพราะผมเคยลงตัว 8.8 ธรรมดา แล้วพอบูตเครื่ิงขึ้นมาแล้วจอมันดับนะครับ มีใครพอจะทราบมั่งครับ (แล้วเวลาจะลงต้องลบไดว์เวอร์อันเก่าออกก่อนใช่มั้ยครับ แล้วต้องลบ ccc ด้วยมั้ยครับ) ขอบคุณล่วงหน้าครับ

มันคือไดรเวอร์ปรับแต่งแล้ว

ผมก็ไช้

กด ที่ DNA.bat กด 1 มันจะ ลบ อันเก่า

กด 2 แล้ว Enter จะลง เลย

สบายมากๆ อิอ

Comment

ผมใช้ 64 bit ทั้ง XP กะ vista เลย หมดสิทธิ์อัพเลยคราวนี้ ตัว DNA8.6b ยังลงได้ทั้ง32-64bit คนทำคิดไงหว่า

Comment

เมื่อวานผมก็จะตั้งถามนะ เพราะใช้bios vmodเหมือนกัน เห็นdna ออกเมื่อวาน ตั้งไม่ทันเน็ตร้านตัด -.-" ใครลองแล้วรายงานผลหน่อย

Comment

แล้วดีกว่ายังไงบ้างครับ ช่วยบอกทีอยากรู้เหมือนกัน ใชกับ crossfire ได้หรือป่าว

Comment

ลองลงแล้วครับ กด 2 แล้วเอ็นเทอร์ พอรีเครื่อง ภาพกายเป็นแบบ4 bit ใช้ไม่ได้เลย ต้องลบออกแล้วลง แบบธรรมดาครับใช้ได้ปกติ แต่ ccc8.8 ใช้ไม่ได้ ไม่ลงมันและผมลบออกแล้วลง ccc มาหลายเว่อชั้นแล้วเปิดไม่ได้ซะที ชักหงุดหงิดแล้ว ไม่น่าเปลี่ยนมาค่ายแดงเลย กำแท้

กดแล้วไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้นเลย เฮ้อ
            Last edited by antode; 12 Sep 2008, 13:14:35.

Comment

ผมลองแล้ว เฟรมตกประมาณ 10 งับ เปงไรไม่รู้

Comment

Originally posted by antode View Post
                ลองลงแล้วครับ กด 2 แล้วเอ็นเทอร์ พอรีเครื่อง ภาพกายเป็นแบบ4 bit ใช้ไม่ได้เลย ต้องลบออกแล้วลง แบบธรรมดาครับใช้ได้ปกติ แต่ ccc8.8 ใช้ไม่ได้ ไม่ลงมันและผมลบออกแล้วลง ccc มาหลายเว่อชั้นแล้วเปิดไม่ได้ซะที ชักหงุดหงิดแล้ว ไม่น่าเปลี่ยนมาค่ายแดงเลย กำแท้

กดแล้วไม่เห็นมีอะไรเกิดขึ้นเลย เฮ้อ
                อันนี้คือคุณ ได้แฟรตไบออส มาหรือป่าวครับ

Comment

ดันต่อครับ อยากรู้ว่า ใช้กับ 4850 แฟรตไบออส เป็น 740/1150 ไฟ 1.40 แล้วใช้ได้มั้ยครับ ใครลองแล้วช่วยทีครับ

Comment

3870 ลองแล้วใช้ดีเวลาโหลดเกมส์เร็วดี ขอบอก

Comment

ลงแล้ว แต่เปิด ccc ไม่ได้ ใช้ xp ครับ

ใครลงแล้วเปิดได้ บอกที เปิดไงหว่า

Comment

อ้อลืมบอกไปครับ ผมใช้ win xp sp3 ด้วยครับ

Comment

Originally posted by csanti2000 View Post
                          อันนี้คือคุณ ได้แฟรตไบออส มาหรือป่าวครับ
                          ไม่แฟรชครับ เครื่องเดิมๆทุกอย่างเลยครับ

Comment

คริๆ ต่างคนต่างไม่อยากลอง ผมก็ขี้เกียจ เหอๆ 8.7 ดีแระ แรงดี

Comment

Originally posted by antode View Post
                              ไม่แฟรชครับ เครื่องเดิมๆทุกอย่างเลยครับ
                              ขอบคุณครับ
                              Originally posted by shady View Post
                              คริๆ ต่างคนต่างไม่อยากลอง ผมก็ขี้เกียจ เหอๆ 8.7 ดีแระ แรงดี
                              คริ คริ ใช่เลยครับ เด๋วมันใช้ไม่ได้ ขี้เกลียดมาทำใหม่ครั้งที่แล้วผมกว่าจะทำได้เล่นเหงื่อตก -_-" อ้อแล้วคุณได้ลองขีดไฟมั้ยครับ แบบผมไปดูกระทู้เก่าๆมาแล้วไม่เข้าใจตรงจุดที่ขีดนะครับ + ต้องขีดยังไง แล้วใช้ดินสออะไรขีด (แต่อยากทำมากๆ)

Comment

Working...
                              X