Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟเลี้ยงการ์ดจอ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟเลี้ยงการ์ดจอ

Enermax 460W มีพอร์ตหกพินต่อการ์ดจอ GF7900GS ไหมครับ ถ้ามีโพสรูปให้ดูด้วยครับ(ตอนนี้ใช้ตัวแปลงอยู่ครับ เพราะว่าหาตัวที่ต่อตรงๆจาก PSU ไม่มีครับ แต่ในคู่มือบอกว่ามีอยู่ครับ)

ไม่มีครับ มีแต่หัว 4 พินแต่ Extra

Comment

Originally posted by Cesc View Post
      ไม่มีครับ มีแต่หัว 4 พินแต่ Extra
      ต้องใช้ตัวแปลงแบบสองหัวเหมือนเดิมใช่ไหมครับ
      ***ถ้าใช่ เขาต่อไฟกันสองหัวเลยรึเปล่า รึว่าเข้าหัวเดียวก็เกินพอ

ตอบด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

Comment

หัวเดียวก้เกินพอครับบบบ

Comment

รูปที่นั่งเท้าคางนี่ใครครับ

ขอนอกเรื่องหน่อย สงสัยมานานแระ

Comment

ต่อ 2 หัวไม่ใช่เหรอครับ

ถ้าต่อหัวเดียว ไฟมันก็ไม่ครบ 6 pin สิ หัวเดียวไฟเข้าแค่ 3 pin ไม่ใช่เหรอ

Comment

อืม....2หัวนะฮะ เพราะผมเคยใช่อยู่

Comment

Working...
              X