Announcement

Collapse
No announcement yet.

ว่าด้วยเรื่องการ clock เพ่ปาร์ค 4850 ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ว่าด้วยเรื่องการ clock เพ่ปาร์ค 4850 ครับ

ใครใช้ เพ่ปาร์ค 4850 อยู่บ้างครับ clock ได้เท่าไรกันบ้าง ของผม 730/1040 อะครับ
    อยากทราบว่า เมม ของผวก ท่าน ได้เท่าไรกันบ้าง ของผมเกิน 1040 ไปภาพแตกเลยครับ พอมีวิธีที่ทำให้มันไปไกลกว่านี้อีกไหมครับ ใช้ bios ตัวไหนกันอยู่ รบกวนทุกท่านด้วย ของผมใส่ hr-03 gt อยู่นะครับ

เดิมๆ ก็แรงละ

Comment

800/1200

Comment

Originally posted by keidnoi View Post
        800/1200
        ใช่เพ่ปาร์คป่าวครับ ทำไหมไกลจัง bios เวอร์ชั่นไหนอะครับ รบกวนที
        ไหมของผม 1050 แตกเลย

Comment

ไบออสพวกนี้ http://www.overclock.net/ati/368105-...-oc-ready.html

ใช้ได้ป่าวอะ

ของผมได้แค่ 745/1125 ไบออส ตัวที่ 1 อะ

ไกลกว่านี้ สงสัย 600วัตต์ไม่พอ

Comment

Originally posted by automation View Post
            ไบออสพวกนี้ http://www.overclock.net/ati/368105-...-oc-ready.html

ใช้ได้ป่าวอะ

ของผมได้แค่ 745/1125 ไบออส ตัวที่ 1 อะ

ไกลกว่านี้ สงสัย 600วัตต์ไม่พอ
            เมม ไกลจังได้ตั้ง 1125
            ภาพไม่แตกเลยเหรอ ครับ ของผมไหมได้น้อยจังนิ งง

Comment

พี่ปาร์กซัดได้ด้วยเหรอท่าน

Comment

ดันหาพวก เพ่ปาร์ค 1ที

Comment

ของผม พลังสี ซิงค์duorb

Comment

กล่องกางเกงใน จงเจริญ

Comment

Originally posted by eadkimoet View Post
                      เมม ไกลจังได้ตั้ง 1125
                      ภาพไม่แตกเลยเหรอ ครับ ของผมไหมได้น้อยจังนิ งง
                      พี่ปากค์ เข้าไม่มีซิ้งให้เม็ดเเรมอะ ร้อน มั้ทำให้ภาพแตก หรือแรม คนละตัวกัน คนละบริษัทกัน อา

Comment

ลากไงหนอได้ 745 ในไดรเวอร์มันตันแค่ 700 ถ้ามีโปรแกรมอื่นๆแนะนำด้วยครับ ผม 680 / 1100 พอและ

Comment

ของผม 9600GT 850/2265/1100 คับ (คอร์/ชาเดอร์/แรม)

ตัวแดงไม่แน่ใจว่าอ่านผิดป่าวนะ

Comment

Originally posted by automation View Post
                            พี่ปากค์ เข้าไม่มีซิ้งให้เม็ดเเรมอะ ร้อน มั้ทำให้ภาพแตก หรือแรม คนละตัวกัน คนละบริษัทกัน อา
                            ใส่ hr-03 gt ให้มันล้วนะท่าน คงทำบุญมาน้อย

Comment

พี่ป๊ากซัดได้แล้วววววววว ว้าวววว

นึกว่าเขาล็อกในไบออสไม่ให้คล๊อก 5555

Comment

Working...
                              X