Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลงแมคเท่ห์ เสียงไม่มี ซีดีไดร์ไม่เห็น

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลงแมคเท่ห์ เสียงไม่มี ซีดีไดร์ไม่เห็น

จากการทีผมเคยโพสว่าลงไม่ได้

ผมก็เลยลองยกฮาร์ดดิสไบลงกับบอร์ดของเพื่อนพอลงแล้ว

มันไม่มีเสียง ไม่เห็นซีดีไดร์

อยากจะถามวิธี path หน่อยครับ

ซีดีไดร์ผมเบ็น ide อ่ะครับ

แผ่นที่ลง kalyway 10.5.2

แล้วก็วิธีการอัพเดทเบ็น 10.5.3

แล้วก็วิธีการอัพเดทเบ็น 10.5.4

อีกอย่าง itune ผมมันเ็นภาษาต่างดาว

ทีละขั้นอ่ะครับ หรือ ลิงค์การแก้บัญหาแต่ละอันก็ได้ครับ ขอกราบขอบพระคุณมา ณ ที่นี้ด้วย

waitting for guru

Comment

thaiosx86.com

Comment

thank so!!!

Comment

but i see a little

Comment

plz advice different website

Comment

www.insanelymac.com

Comment

Working...
              X