Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น Full Tower ดีไหม อึดอัดจัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น Full Tower ดีไหม อึดอัดจัง

ของมันแน่นไปหมด จะถอดจะใส่อะไรก็ยาก ต้องมุดลงไปแก้ใต้โต๊ะ มืดก็มืด ลึกบากลำบนจริงๆ
    มี Full Tower ตัวไหนฝาข้างใส ใหญ่สุดๆมั่งครับ

อยากได้ Bay แยอะๆ แบบ iCute Super 18 ครับ
    ชอบ bay มัน แต่ไม่ชอบหน้าตามัน ไม่สวยง่ะ

มีตังไม่ใช่ปัญหาครับ

Comment

ต้องดีอยุ่แล้วครับ ผมใช้armor+อยู่

Comment

Lian-Li

Comment

มันดีกว่าอยู่แล้ว ถ้ามีตังก็จัดเลยครับ

Comment

ชอบ TT Armor แต่ไม่ชอบ ไอ้ปีกพับๆ ที่อยู่ข้างหน้าสองข้างครับ

Comment

Cooler Master CosMos S

Comment

ดีจริงไม่เึุถียง แต่ราคามันโหดอะ Super18 ราคามันถูกดี

Comment

CM810

Comment

Originally posted by overclocker123 View Post
                    ชอบ TT Armor แต่ไม่ชอบ ไอ้ปีกพับๆ ที่อยู่ข้างหน้าสองข้างครับ
                    ไอ้ปีกพับๆ ถอดได้ครับ ใส่ ฮาสดิสได้ 10 - 11ตัว ครับ

Comment

Originally posted by ooXYZoo View Post
                      ไอ้ปีกพับๆ ถอดได้ครับ ใส่ ฮาสดิสได้ 10 - 11ตัว ครับ
                      น่าสนจังครับ TT Armor มีตั้งหลายรุ่น ราคาก็ต่างกันหลายร้อย ไม่รู้จะเล่นรุ่นไหนดีครับ

Comment

TESTBED เลยจิ .... หุหุ

Comment

Working...
                        X