Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอา 4670 มาครอสกัน จะทำงานกราฟฟิก 3D ดีขึ้นมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอา 4670 มาครอสกัน จะทำงานกราฟฟิก 3D ดีขึ้นมั้ยครับ

เอา 4670 มาครอสกัน จะทำงานกราฟฟิก 3D ดีขึ้นมั้ยครับ

หรือเอาทุนไปซื้อการ์ดแบบทำงานด้านนี้ ราคา รุ่นต่ำๆแทน
    ควรจะเลือกอันไหนดีครับ

ดี

Comment

ฉางกั้วโสว

Comment

หลิวเต้อหัว

Comment

อยากรู้เหมือนกัน

Comment

รุ่นต่ำ ก็..... แพงหูฉี่แล้ว

3870 3700 บาท Mod ดีกว่า เห็นกระทู้ ประสิทธิภาพ พอๆ กัน

Comment

เราสามารถเอา ครอสกัน สองตัว แล้ว สามารถ แปลงไดว์เวอร์ได้มั้ยอ่าครับ

Comment

ลืมบอกไปๆๆ ขอโทษครับ ถ้า 3870 mod แล้ว แรงพอๆ กับ FireGL อ่าครับ ทำงานด้านนี้โดยเฉพราะ

Comment

4670 มันมอดแล้วได้ FireGL... แล้วม่อด 4670 สองตัวจะมีปัญหาตีกันเองป่าวคับ

Comment

Working...
                  X