Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำหน่อยครับ ก่อนจะออกไปซื้อแผ่นแท้เย็นนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำหน่อยครับ ก่อนจะออกไปซื้อแผ่นแท้เย็นนี้

สืบเนื่องจากกระทู้ก่อนหน้านี้ที่ผมตั้งเรื่องเกมส์ Ass'Creed นะครับผม

ปัญหาคือ สเปคผ่าน เล่นได้ลื่นคล่อง แต่ไม่กี่นาทีตัวเกมส์ก็ค้าง

นี่ลองจากเว็บ http://www.systemrequirementslab.com/referrer/srtest

หลังจากลงตัวเกมส์เสร็จเรียบร้อย ก็มีหน้าต่างคอนเฟิมขึ้นมาว่าเครื่องผมสามารถเล่นได้ ผ่านทุกอย่าง

ใครที่เคยลงก็คนจะนึกภาพออกนะครับ ขี้เกียจลงใหม่เซฟภาพมาให้ดูกันแระ

กรณีนี้ ปัญหาเกิดที่ตัวแผ่นหรือเกิดที่เครื่องผมครับ

ถ้าเป็นที่แผ่น ผมจาไปซื้อแผ่นลิขสิทธิ์มาเล่น แต่ก็กลัวมันจะเป็นอีก

เลยลองมาสอบถามเพื่อน ๆ พี่ ๆ ดูก่อนครับ ช่วยลงฟามเห็นหน่อยครับ

ขอบคุณครับ

Comment

แผ่นแท้ดีแล้วครับ (ไม่ค้างแน่ๆ) จะได้มีเกมส์ดีๆออกมาให้เล่นอีก

Comment

แผ่นแท้ 599 ถ้าเป็นอีก มีซึมอ่ะครับผม

Comment

Working...
        X