Announcement

Collapse
No announcement yet.

A-DATA Vitesta DDR2 800+ แรงมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• A-DATA Vitesta DDR2 800+ แรงมั้ยครับ

ถ้าเอามา OC อ่ะครับ ไม่เห็นมีใครพูดถึง A-DATA กันเลยแฮะ

ดัน นิด นึง

Comment

แรงพอตัวเลยครับ bus 1066 cl5 สบายๆๆ

Comment

เห็นลากได้ประมาณบัส 1000 ครับ

Comment

เทียบกับ G Skill 800 PK เป็นไงครับ ตัวไหนแจ่มก่า

พรุ่งนี้กะจะไปสอยแรม DDR 800 สัก 4GB อยากเอาที่วิ่ง 1066 ได้อะ

Comment

แรงคุ้มราคาครับ กด sig ดูได้เลย ของผมคิดว่า cpu ตันนะ ram มันน่าจะไปได้อีก

Comment

ถ้าบอร์ดปรับไฟได้ไม่มาก A-DATA เจ๋งครับ CL5 บัสพันนิด ๆ สบายแฮ
              ถ้าปรับไฟได้มาก ๆ นาทีนี้ ราคา PK น่าสอยกว่าครับ แรงปลายเขาเยอะกว่า

Comment

Working...
              X