Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้GF8600M GT รบกวนทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้GF8600M GT รบกวนทีครับ

คือว่าผมใช้GF8600M GT DDR3 แล้วเล่น DMC4 หนืดอ่าครับ(เฉพาะด่านป่า)ใช้ไดรเวอร์ตัว 177.83 อ่าครับ ผมปรับค่าในDMC4 คือ 1280*720 (ไม่รุสูงไปไหม) ปรับทุกค่าHighหมด(มันมีตั้งแต่ Low High superhigh) ปิดAA หรือว่าเปงเพราะCPU T7500 แรงน้อยไปหรืองับ ผมเล่นบนวิสต้า แรมในเครื่องมีแค่2G น้อยไปหรือเปล่างับ หรือว่าเปงเพราะไดร์เวอร์

อ่า ปรับแค่นั้นน่าจะสบายๆ notebook y510 ใช่ใหมครับ รอแฟนๆ 8600m gt ddr3 g1s y510 มาฟันธงอีกทีส่วนตัวคิดว่าไม่มีปัญหาเกมส์นี้เครื่องรุ่นนี้เล่นได้ครับ

Comment

เอาหน้าตอนbenchmark มาโชวหน่อยก้ดีครับ ว่ามันหนืดยังไง แต่ด้านป่ามันหนึดอยุ่แล้วครับ ผมทำได้แค่30+เอง ด้านอื่นๆ 60 สบายๆ

Comment

ครับด่านป่าผมก็30อ่ะครับ แต่บางครั้งมันลงมาถึง25-27เลยอ่า -- ด่านอื่นก็โอเคนะครับ จะมีด่านตอนสู้บอสบางตัวครับที่หนืดๆ ^^ แต่ผมคิดว่าเครื่องขนาดนี้ปรับแค่เนี้ย -- ไม่น่าหนืดนะครับ

Comment

Working...
        X