Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูหน่อยครับ สเปค นี้ ใช้ได้รึยัง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูหน่อยครับ สเปค นี้ ใช้ได้รึยัง

CPU > Intel Core 2 Duo E7200 2.53 GHz > 4,390 Baht

Motherboard >Asus P5QL-E > 3,600 Baht

RAM > KingMax DDR2 800 MHz 1 GB x 2 > 1,500 Baht

Graphic Card > HIS HD3650 IceQ 512MB DDR3 > 2,500 Baht

Harddisk > Seagate 320 GB sata2 - 1900 Baht

DVD-RW > Lite_On 20A3S > 850 Baht

Power Supply > Delux DLP-31A 450W > 850 Baht

Case (No Power Supply) > 500 Baht

เอาไว้เล่นเกมออนไลน์ (คิดว่าเล่นได้ทุกเกมมั้ยอะครับ)

แล้วเกมออฟไลน์ ระดับกลางๆ พวก Fifa Sim2 อะไรระดับนี้

คิดว่าผมควรจะปรับอะไรดีครับ ใช้งาน แบบไม่ OC นะครับ
    ผมเลือกบอร์ดไม่ได้สักที แล้วนอกจากM/B แล้วควรเปลี่ยนไรอีกมั้ยครับ
    Last edited by Dark; 13 Sep 2008, 18:20:23.

ผมว่า ok แล้วนะ ไม่แพงจนเกินไป

Comment

ก็ไว้อยู่แล้วครับ ไม่จำเป็นต้องocหรอกครับ

Comment

คุณแม่น้ำจัดให้แน่เลยสเป็คนี้

Comment

ASUS

Comment

โอะ รู้ได้ไงนี่ พอดีลองให้ทาง pantip ลองจัดให้ดู

เลยมาเช็คอีกทีที่นี่อะครับ

Comment

ตกลงผมใช้ บอร์ด Asus P5QL-E ที่เหลือ okแล้วใช้มั้ยครับ

Comment

Working...
              X