Announcement

Collapse
No announcement yet.

เรื่องเกี่ยวกับมด

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เรื่องเกี่ยวกับมด

ช่วยด้วยคับ!!!! มดมันขึ้น Notebook อะคับ ทำอย่างงั้ยดีคับ ??????

พธม ส่งมาแน่เลยครับ แนะนำให้ฟ้องศาล

Comment

พธม ส่งมาแน่เลยครับ แนะนำให้ฟ้องศาล
      ศาลไหนดีคับ ศาลหลักเมือง ศาลเจ้าพ่อเสือ หรือศาลพระภูมิหน้าบ้านผมดี....

Comment

อิอิ...ใช้ชอร์คตรารถถังขีดรอบที่วางเครื่องอ่ะหายเกลี้ยงเลย..

Comment

อย่ารุนแรงนักนะท่าน เดี๋ยวมันอารยขัดขืน ไม่ยอมออกจาก notebook ล่ะงานเข้าเลย

Comment

ของเค้าแรงจริง กดครั้งเดียวกลายเป็นโพสซ้ำได้ -*-

Comment

Originally posted by fuan View Post
              ศาลไหนดีคับ ศาลหลักเมือง ศาลเจ้าพ่อเสือ หรือศาลพระภูมิหน้าบ้านผมดี....
              ศาลไคฟงอ่ะปล่าวครับ^^

ใช้ช็อคกันมดสำหรับป้องกันมดเข้าเครื่องแล้วครับ

ส่วนถ้ามดเข้าเครื่องแล้วยังไม่มีวิธีจัดการที่เวิร์คอ่ะครับ ลองแบบนี้ไม๊ครับขีดช็อคไว้เลยครับมันจะได้ออกมาไม่ได้ เป็นการตัดการลำเลียงเสบียงกองทัพมันอ่ะครับ เพราะกองทัพต้องเดินด้วยท้องครับ ถ้าทำงี้มันจะยึดทำเนียบ เอ๊ย...เครื่องเราไม่นานครับ^^

Comment

ขึ้นอีกแล้วหรอเนี่ยกำมากครับ ไบกอนด่วน แล้วค่อยแกะ ออกมาปัดทุกซอกทุกมุมครับพี่น้อง

Comment

Working...
                X