Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเวปบิตกำลังเปิดใหม่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเวปบิตกำลังเปิดใหม่ครับ

http://www.thailandtorrent.com/signu...happy_new_year

ทดสอบระบบอยู่ลองเข้าไปดูละกันครับ

ก็โอเคครับ
    *ปัญหาเเรกที่พบครับ มันไม่ส่งเมล์มาเพื่อตอบรับ แต่ยังดีเว็บมีที่ทำการตอบรับไว้รองรับแล้ว
    *ส่วนที่เหลือขอลองเล่นดูก่อน

Comment

ถ้าจำไม่ผิดเคยเปิดเเล้วรอบ 1 นิ

Comment

มีปัญหาอะคับ ทำไมต้องจำกัดจำนวนตัวอักษรของ Username ด้วยอะคับพึ่งหมักตะกี้

อันอื่นจะลองเล่นดู

Comment

Originally posted by saint_windom View Post
          ถ้าจำไม่ผิดเคยเปิดเเล้วรอบ 1 นิ
          ใช่ครับ น่าจะเคยปิดไปแล้วรอบนึง

Comment

ถ้าสมัครแล้วไม่ได้รับ confirm e-mail ไม่ต้องตกใจ

ให้กดปุ่ม active แล้ว ทำตามขั้นตอนอีกนิดหน่อย

แล้ว login เข้าไปได้เลยครับ

ผมก็ไม่ได้รับ confirm e-mail ใช้วิธีนี้เหมือนกันครับ

ขอให้สนุกนะฮะ

Comment

โอ้ว เว็บสุดรักเมื่อก่อนนี่นา !!!

Comment

Working...
              X