Announcement

Collapse
No announcement yet.

AquaMark3 ผมรันยังไงก็ไม่ผ่านครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AquaMark3 ผมรันยังไงก็ไม่ผ่านครับ

จะไปได้สัก10-20 วิ ก็จะจอดำแล้วตัดออกมาที่หน้าจอเดสท็อปเลยอ่ะครับ
    แต่รัน 3dmarks 06 ผ่านครับ งง งง งง

AquaMark3 ให้ลบไฟล์ Direcpll.dll ทิ้ง นะ

Comment

ดันไป
      รูปนี้ 3dmarks 06 ครับ ฉลุย.... *0*

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        AquaMark3 ให้ลบไฟล์ Direcpll.dll ทิ้ง นะ

ลบแล้วครับแต่ก็ยังเด้งออกครับ ทำไงดี

Comment

cpu กับ vga ดูแล้ว ขัดๆนะท่าน อิอิ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
            มันเหมือนกับลง patch ปะครับ ถ้าเหมือนก็ตามนี้ครับผม

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
              cpu กับ vga ดูแล้ว ขัดๆนะท่าน อิอิ
              พอดีงบบานปลายครับ กะจะเอา hd 4850 /cpu 8400และ psu 600 w แต่ดันทะลึ่งไปจับ4870 ไม่ยอมปล่อย เลยต้องเทงบ ไปเอา Gigabyte 800 pro มาคุมไฟให้ สรุป ตังไม่พอซื้อ 2 หัวตัวแรง ครับ

Comment

Originally posted by kingmax View Post
                มันเหมือนกับลง patch ปะครับ ถ้าเหมือนก็ตามนี้ครับผม

ผมลงตัว ฟูลอินสตอล ง่ะครับ ต้องหาแพทมาเสริมด้วยหรอครับเนี่ย
                คือ ลงแพทเสิรมแล้วค่อยลบไฟล์นี้ใช่ปะคัฟ

Comment

Originally posted by KingYojimbo View Post
                  ผมลงตัว ฟูลอินสตอล ง่ะครับ ต้องหาแพทมาเสริมด้วยหรอครับเนี่ย
                  คือ ลงแพทเสิรมแล้วค่อยลบไฟล์นี้ใช่ปะคัฟ
                  ลงไฟล์ patch ตัวนี้ทับไปครับ
                  http://files.aoaforums.com/I3607-Dir....1.92.zip.html

Comment

Working...
                  X