Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนขอ Driver Presario C700>>C765TU

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนขอ Driver Presario C700>>C765TU

รบกวนขอ Driver Presario C700>>C765TU

ผมเข้าไปหาที่เวบของ HP แล่วไม่เจออะคับ ผมขอ Driver ทุกตัวเลยนะคับ พอดีลง Window ใหม่ไปแล้วไม่มี Driver อารายเลยอะคับ

ช่วยหน่อยคับ

Comment

..

Comment

...

Comment

Compaq Aspire C700 Driver All for WinXP
          เป็นการรวมไดรเวอร์ของโน้ตบุ๊ค Compaq รุ่น Aspire C700 ที่หากันค่อนข้างลำบาก เพราะผมเจอมากับตัว....เรื่อง เสียงไม่ออก เพราะตัวที่ดาวน์โหลดมา ไม่ทำงาน กับตัว โมเด็ม ที่ไม่ยอมทำงานอีกตัวเพราะไดรเวอร์ไม่ตรง หลังจากสืบเสาะจนลงได้ครบแล้ว จึงได้รวบรวมไดรเวอร์ทั้งหมดของรุ่นนี้เอาไว้เผื่อใช้งานในโอกาสต่อไป จึงถือโอกาสเก็บไว้บนอินเตอร์เน็ต เผื่อแผ่คนที่หาไดรเวอร์รุ่นนี้ไม่ได้จะได้ดาวน์โหลดไปใช้งานกันได้

เข้าไปเพื่อไปดาวน์โหลดได้จากที่นี่ http://itnangrong.kasate.com/modules...opic&p=398#398

จาก... ไอทีนางรอง

Comment

ผมเคยใช้รุ่นนี้แต่ตอนนี้ผมลบไปแล้ว...แต่ไม่เป็นไรครับเพราะตอนนั้นผมโทรไปขอไดรเวอร์จาก hp เขาก็ส่ง link มาให้ครบเลยลองโทรไปขอนะคับ

Comment

Working...
            X