Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม Vista ของผม หน้าจอเป็นแบบนี้อ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม Vista ของผม หน้าจอเป็นแบบนี้อ่ะครับ

ตอนแรกสุดเลยที่ผมลง windows เสร็จ และจัดแจงเรื่อง Driver หมดแล้ว

ผมปรับความละเอียดจอไปที่ 1440*900 ซึ่งมันก็เป็นปกติดี แต่ว่าพอรีเครื่อง

ใหม่อีกรอบจอผมมันแปลก ๆ ไปครับ

อันดับแรกเลย 1. 1440*900 แต่ จอกลับใหญ่ ๆ ครับ ทั้ง icon ต่าง ๆ ใหญ่กว่าปกติครับ

ต่อมา 2. ตอนแรกที่ผมปรับ 1440*900 มันจะไม่ซ่อน icon ครับ เห็นทั้งหมด 4 อัน

และ 3.Icon ต่าง ๆ ใหญ่มาก ทั้ง ๆ ที่ผมก็ปรับแบบ Classic Icon

ไม่ทราบว่ามันเป็นอะไรหรอครับ งงมากเลย
    Attached Files

อันนี้ไม่ทราบเหมือนกันครับ โดน Mod รึป่าว

Comment

งง..แล้วใช้แอโร่ได้ไหม
      ลองไปอับเดทสกอร์ก่อน

Comment

icon ใหญ่ ของผมก็เป็น นะ สงสัยจะเป็นแบบนั้น

Comment

icon ใหญ่มันปกติของวิสต้านินาต่อให้พยายามปรับแค่ไหนมันก็ยังดูใหย่อยู่ดี(แต่ผมชอบนะคลิกง่ายดี)

Comment

จบ

ลบ

เลย

เซง

Comment

Working...
            X