Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับหาไม่ได้จิงๆ Pavillion dv2760tx

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับหาไม่ได้จิงๆ Pavillion dv2760tx

คือผมลองหาDriver Pavillion dv2760tx มาสองวันแล้วครับ

ผมต้องการDriverของxpมากครับ พยามเสาะหาถึงที่สุดแล้วจนต้องรบ กวนพี่ๆครับ

ที่ขาดก้อ

audio device on high definition audio bus

modem device on high definition audio bus

network controller

คือ ผม ลงมั่วมากครับ พยามเหลือเท่านี้

ถ้าพี่คนไหนไจดี ขอแบบว่า รวมของdv2760tx ฟอเมตครั้งต่อไปจะได้สะดวกไม่วุ่นวายคับ

กว่าจะflash bios ได้แทบตาย

ขอบคุณล่วงๆหน้าสำหรับคำแนะนำคับ

ลงได้บางตัวเท่านั้น

Comment

เหอะๆรอๆ หาไม่ได้จิงๆไนเวป hpมันก้อมีไม่ครบอ่าคับ

Comment

ใช้วิสต้าดีกว่าครับมีครบและมีอัพเดด

Comment

Working...
        X