Announcement

Collapse
No announcement yet.

ยี่ห่อInno3dดีไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ยี่ห่อInno3dดีไหม

พอดีผมจะชื้อ7300GT อ่ะครับ อยากรู้ว่าดีไหม

ดี
    ประกัน COM7 3 ปี นะ

Comment

รอคนคอมเม้น

Comment

เอาดีในแง่ไหนง่ะ
        เรื่องประสิทธิภาพหากเทียบกับรุ่นเดียวกันในยี่ห้ออื่นๆ มันก็ไม่ได้แตกต่างอะไรกันมากมายหรอกงับ
        ต่างก็แค่ core/mem ในแต่ละยี่ห้อซึ่งอาจทำออกมาไม่เท่ากัน (แต่เอามาลากต่อเองได้ เลยไม่น่าซีเรียส)
        เอาแค่ประกันดี ราคาแหล่ม .... เป็นอันใช้ได้

Comment

เอาแบบว่า เล่นพวกเกมออนไลน์อ่ะ

Comment

ถามอีกอย่างครับถ้าจะเอา Inno3D Geforce 7300 GTกับInno3D Geforce 8400 GS อันไหนดีกว่ากัน ถ้าเล่นเกมออนไลน์นะ ผมมีงบแค่2ตัวนี้อ่ะ

Comment

7300GT จัดไป .... ขอเป็นตัว DDR3 ก็แล้วกัน

Comment

7300GT DDR3 มันใส่กับM2NPV-MX ได้ป่าวครับ ละราคาเท่าไรอ่ะครับ

Comment

Originally posted by angelza View Post
                  7300GT DDR3 มันใส่กับM2NPV-MX ได้ป่าวครับ ละราคาเท่าไรอ่ะครับ
                  บอร์ดรองรับ PCI Express x16 จับการ์ด pcie ใส่เป็นพองับ ....
                  ค่าตัวก็มีหลายๆราคา และหลายๆยี่ห้อ ราคาคร่าวๆไม่เกิน 1500-1600 บาท สำหรับมือ1

Comment

ของผมใช้มา4ปี ไม่มีเสียครับ Fx5200 128mb 64bit AGP8x

Comment

ของผมใช้ 6600 มาจะ 3 ปีกว่าล่ะยังไม่มีปันหาไรเลยครับ ๆๆ ใช้ดีครับ

Comment

ขอบคุณทุกคนที่บอกครับ

Comment

Working...
                        X