Announcement

Collapse
No announcement yet.

## จะซื้อ DVDRW Asus + แผ่น dvd-r ดีๆ แนะนำด้วยครับ ##

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ## จะซื้อ DVDRW Asus + แผ่น dvd-r ดีๆ แนะนำด้วยครับ ##

คือว่า ไม่ได้ตามเทคโนโลยีมาพอควรอ่ะครับ

ช่วยแนะนำด้วยครับ ว่าเอาตัวไหนดีครับ

อยากได้ Asus เท่านั้น เพราะว่าจะได้เข้าชุดกะ Asus Spresso ครับ

จะใช้ DVDRW Asus รุ่นไหนดีครับ

อ่า แล้วเดี๋ยวนี้ ใช้แผ่น dvd-r ยี่ห้ออะไรกันครับ ที่เชียนได้เต็มความเร็วน่ะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าครับ
    Last edited by Ordinary_Man; 18 Jan 2007, 16:17:58.

แผ่น เกรดปกติ VIO TBLUE MEDIA OHAYO RITEKหน้าทอง
    แผ่น หรูๆเหมาะกะคนรวยอย่างท่าน PHILLIP TDK VERBATIM

อย่ามาแย่งอาชีพกันเลยครับพี่น้อง แค่นี้ก้แย่แล้ว

Comment

เอาแผ่นธรรมดาครับ แหมๆ

ผมไม่แย่งอาชีพหรอก แต่ขอเป็นผู้ค้าร่วมกันได้ป่ะครับ อิอิ

ล้อเล่นครับ ซื้อมาใช้งานเองน่ะครับ

ของเดิมมันไม่เข้า set ครับ

Comment

แหมม น่าหมั่นไส้พวกคนรวยจิงๆ

Comment

เง้ออออออ

Comment

คนรวย จะจนตอนซื้อของแพงไงครับ

Comment

หง่ะ

แนะนำหน่อยครับผม ทั้งตัว dvdrw และแผ่น DVD-R ด้วยครับ

Comment

OHAYO ก็ใช่ได้นะครับ หลอด 50 แผ่น 520 มั้งถ้าจำไม่ผิดนะ แต่แผ่นหน้าขาวนะ
                samrtbuy ก็โอเคนะครับ
                แต่ถ้าตอนนี้จากที่ทดสอบด้วยตัวเอง คิดว่าน่าจะเอา Ohayo ดีกว่าครับ
                Konco คะแนนยังสู้ Ohayo ไม่ได้เลยครับผมใ้ช้ DW Benq 1640 อิอิ

Comment

แผ่น dvd-r sony philips ฟูจิ โออิชิ เอ้ยมะจ่าย

Comment

asus รุ่นใหม่เลย กล่องฟ้าเทา เงียบดี

Comment

Originally posted by Godzilla2005 View Post
                      asus รุ่นใหม่เลย กล่องฟ้าเทา เงียบดี

ชื่อรุ่นอะไรครับ ราคาเท่าไหร่ครับ

Comment

Working...
                      X