Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง save gear of war

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง save gear of war

gear of war มัน save ยังไงหรอครับเช็คพอยอย่างเดียวเลยครับ แต่เซพไม่เขาอะเซ็งมากเลยครับเล่นไปไกลแล้วพอปิดเกมแล้วมาเล่นใหม่เขาโลดเกมแล้วหาเซพไม่เจอเลยครับไครรู้บ้างช้วยผมด้วย เกมกำลังมันเลยแต่เซพไม่ได้ ขอบคุณทุกท่านไว้ก่อนเลยครับ

มีไครรู้บ้างคราบ

Comment

ผมจำไม่ได้แล้วว่าต้องกดปุ่มไหนตอนมันเข้าเกมส์ เราต้องสร้าง profile ของเราก่อนอะครับ ลองเรียงเอาเลย F1-F12 ต้องมีสักตัวที่ใช่ พอสร้างแล้วก็saveได้เลยครับ

Comment

ลงเกมส์เสร็จใหม่ๆ ตอนเข้าเกมส์มันจะมีpop upใช่มั้ยคับ ให้ติ๊กถูกครงช่องสี่เหลี่ยมตรงpop up พอเข้าหน้าmenuกดf1เพื่อสร้างprofile แค่นี้แหละคับ

Comment

ขอบคุณครับผมจะลองทำดูครับ
          Last edited by amop; 18 Sep 2008, 14:40:16.

Comment

Originally posted by qbert View Post
            ลงเกมส์เสร็จใหม่ๆ ตอนเข้าเกมส์มันจะมีpop upใช่มั้ยคับ ให้ติ๊กถูกครงช่องสี่เหลี่ยมตรงpop up พอเข้าหน้าmenuกดf1เพื่อสร้างprofile แค่นี้แหละคับ
            เกมผมมันสร้าง profile ไม่ได้ครับต้องทำยังไงให้มัน save ได้อะครับปรับแต่งภาพและเสียงไม่ได้เลยครับพอปรับกดออกไม่ได้อีกลงใหม่ก็สร้าง profile ไม่ได้อีกมันบอกให้กด F1 ก็กดแล้วไม่เกิดอะไรขึ้นมันเป้นเพราะไรหรอครับแบบงงมากเลยครับผู้รู้ช่วยบอกทีครับเกมมันเลยภาพสวยอีกแต่ save ไม่ได้แย่เลยครับใครมีวิธีสร้าง profile แบบ menune บ้างครับเจาะเขาไปหลายที่แล้วทำไม่ได้สักที ช่วยด้วยครับขอบคุณไว้ก่อนเลยครับ

Comment

อะพเดทแพทยังงับ

Comment

ผมก็เป็น พอลงวินโดว์ใหม่ ลงแบบเพียวๆ ธรรมดาๆ เล่นได้ครับไม่มีปัญหา

Comment

ผมก็เป็น พอลงวินโดว์ใหม่ ลงแบบเพียวๆ ธรรมดาๆ เล่นได้ครับไม่มีปัญหา

Comment

Originally posted by orz View Post
                    ผมไม่อยากลงวินโดใหม่อะครับขี้เกียจลงโปรแกรมใหม่มีวิธีอื่นป่าวครับ

Comment

Working...
                    X