Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องซิงค์ duorb ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องซิงค์ duorb ครับ

thermalteke duorb ใส่ 4850 ดีไหมครับ
    แล้วมันจะเย็นขึ้นมากไหมครับ

ในช่วงแรกๆที่ออกใหม่ๆ ต้องถือเป็นซิงค์คู่ขวัญกันเลยแหละ ถือว่าใช้ได้ดีในระดับนึง
    เย็นลงกว่าเดิมๆพอสมควร .... แต่หากจะให้เอาแบบเย็นกว่าเดิมมากมาย คงต้องเพิ่งองค์ประกอบจากหลายๆส่วนช่วยด้วยแหละงับ

Comment

แนะนำ AC twin turbo ดีกว่าครับ เย็นกว่าเยอะ ราคาพอๆกัน (ตอนแรกใช้ Duorb สงสัยตัวซิ้งจะมีปัญหา(เฉพาะตัวที่ผมใช้) Full Load ขึ้นสูงมาก เลยเปลี่ยน)

Comment

โอเค ขอบคุณทุกท่านที่ให้ความรู้ในครั้งนี้

Comment

ตกลงอันไหนดีสุดละครับว่าจะเปลียนเหมื่อนกันรอดูทดสอบว่าตัวไหนเย็นสุดตอนนี้ปรับรอบพัดลมก็ช่วยได้เยอะเลยละครับลงมา 54 องศาทันทีเลยครับ

Comment

Working...
          X