Announcement

Collapse
No announcement yet.

3600+ กับ M2N-E @ 2.85

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 3600+ กับ M2N-E @ 2.85

แต่ก่อนดันได้แค่ 260 @ 2.4
    เมื่อคืนลองดันอีกทีได้ 2.85
    คิดว่ายังไปได้อีก แต่พัดลมเดิมเลยเอาแค่นี้ก่อน
    เล่นเกมตอนนี้ 60-70 องศา ถือว่าร้อนมากใช่ไหมครับ

เจ๋ง

Comment

ร้อนใช้ได้ แต่ก็ยังไหว ซื้อ sink ใหม่เลย 1200 ถึง 3 g สบายๆไมา่ร้อนด้วย

Comment

แรงแล้วครับ อย่างน้อยก็ X2 5000+ เดิมๆอ่ะน่ะ แต่ยังร้อนไปหน่อยครับ

Comment

เอา5000+BEดิ

Comment

พัดลม+ซิ้ง 1000+
            ถ้าเอาพัดลม 6 นิ้ว อัดลมเย็นเข้า จะเย็นขึ้นไหมครับ
            หรือต้อง ZALMON อย่างเดียวเลย

Comment

Originally posted by komaz View Post
              พัดลม+ซิ้ง 1000+
              ถ้าเอาพัดลม 6 นิ้ว อัดลมเย็นเข้า จะเย็นขึ้นไหมครับ
              หรือต้อง ZALMON อย่างเดียวเลย
              ZALMAN หรือเปล่า ยี่ห้ออื่นก็เย็นครับ ที่ผมใช้อยูก็ ok

เย็นครับแต่ ไม่สู้เปลี่ยน sink และเสียงจะดัง

Comment

มาเป็นกำลังใจให้ครับ เพราะผมรู้ว่า M2N-Eมีพลังแฝง อยู่ลึกๆ ไม่เชื่อดูตามรายเช็นต์ผมครับ

Comment

พลังแฝงยังไงอ่ะน้า.........
                  พัดลมไม่เปลี่ยนมันหละครับ เล่นแบบเนี่ย
                  ราคาพัดลมเท่าๆ 4800+ เลยอ่ะครับ ถ้า 3600+ มันใหม่ซื้อ 4800+ เลยดีกว่า อิอิ....

Comment

แก้ไข ถ้า 3600+ มันไหม้ ก็เอาเงิน 2000 ไปซื้อ 4800+ เลยดีกว่าครับ

Comment

ตัว4000+ผม ยังไป3.2ได้เลย เอิ้กๆ ใช้จิงก็2.6เอง

Comment

Working...
                      X