Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับคำสั่ง rundll32.exe advapi32.dll, processidletasks

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับคำสั่ง rundll32.exe advapi32.dll, processidletasks

rundll32.exe advapi32.dll, processidletasks

ใครเคยลองรันดูบ้างมั้ยครับ

อยากรู้ว่ามันจะทำให้ แรง ขึ้นจริงหรือป่าวครับ
    แล้วถ้าลองดูแล้ว มันจะปรับกลับมาให้เหมือนเดิมได้หรือป่าวครับ

ตอนนี้ทำแล้วมีปัญหา ผมไม่น่าไป serach เลย เครื่อง core 2 ก็แรงอยู่แล้วหาเรื่อง ซวยเลย

อาการผม ว่าเวลาทำอะไรมันช้าไปหมดยิ่งก็อบไฟล์บางทีเครื่องค้างไป 5 - 10 นาทีเลย บางทพอหายค้างก็ก็อบได้ แต่ส่วนใหญ๋ไม่ผ่าน อย่าทำคับ หวังดี

---------------------------------------------------------------------------
    ---------------------------------------------------------------------------
    ขอวิธียกเลิกคำสั่งนี้หน่อยคับ (พอดี จะตั้งทู็ถามเจอนี่พอเลยไม่โพสละ Eidt เอา)
    Last edited by blazht; 11 Feb 2009, 22:41:43.

Comment

Working...
    X