Announcement

Collapse
No announcement yet.

7100gs512 ดูให้หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 7100gs512 ดูให้หน่อย

พึงไปชื่อมาอ่ะคับแต่แบบว่ามันดูไม่ค่อยลืนเลย เปงpciนะคับเล่นเกยม์นิฟอยังกาตุกเลยอ่ะแล้วsliคือไรหรอข้างกล่องเขียน128ddr2 แต่แวลาใส่ในเครื่องแล้วมันเปง256อ่ะคับ-*- เค้าบอกมันแช่แรมเครื่องได้ และถ้าผมอยากเปลียนใหม่ มีงบ 3000 ได้รุ้นไหนหรอคับเอาแบบเล่นเกยม์ลืนๆ

เอาของเก่าไปขาย ได้ 1 พันกว่าบาท ถอย SPARK 7600GS DDR 3 4500 รับรองครับ แต่ NFS ต้องมีแรมเครื่องอย่าน้อย 512 M ครับ ถึงจะพอลื่นได้ครับ

Comment

แรมผม 512ddr2อ่ะคับ พอป่ะ

Comment

พอได้ครับ ผมก็ใช่ 512 มันก็ไม่กระตุกนะ

Comment

แล้ว 7600GS กับ 7600GT 2ตัวที่สีแสงมันคือไรครับต่างกันตรงไหน

Comment

ขอโทษครับของถามในกระทู้หน่อย ไม่อยากตั้งใหม่

Comment

Originally posted by singha View Post
              แล้ว 7600GS กับ 7600GT 2ตัวที่สีแสงมันคือไรครับต่างกันตรงไหน
              โคดที่ระบุความแรง ครับ GT แรงกว่า GS ครับ

Comment

Working...
              X