Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ด asus p4s533-x นี้มันใส่การ์ดจอประมาณไหนได้มั้งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ด asus p4s533-x นี้มันใส่การ์ดจอประมาณไหนได้มั้งครับ

ไม่ค่อยรู้เรื่องอะครับ
    เห็นในคู่มือมัน เขียนไว้ว่า AGP 4X จะซื้อใหม่จะได้ประมาณไหนครับ
    คืออยากจะซื้อการ์ดอย่างเดี่ยวอะครับ
    ช่วยแนะนำหน่อยนะครับ ถ้าไม่รบกวนเกินไปเอาที่มือสองราคา ไม่เกิน 1000 อะครับ*

**************************ถ้าผิดโหมด ก็ขออภัยนะครับ************************************************
    Last edited by gxiup; 13 Sep 2008, 14:45:28.

AGP ใส่ได้

Comment

มันก็ AGP อยู่แล้ว จ้า แต่อยากรู้ว่ามันจะใส่ตัวไหนได้บ้าง เช่น FX5500 6200 ประมาณนั้นอะครับ

Comment

Working...
      X