Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามผู้รู้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามผู้รู้หน่อยครับ

รบกวนถามผู้รู้หน่อยครับ พอดีบอร์ดเป็น AGP 4X ถ้าซื้อการ์ดจอมาใส่แบบ AGP 8X มันจะเล่นเป็น 8X หรือเปล่าครับ แล้วการ์ดจอ 4X ยังมีขายอยู่ไหนอะครับ หรือว่าช่วยแนะนำ AGP 4X 128Mb แบบราคาถูกๆหน่อยอ่ะครับ แบบว่าคนจนจะเล่นของดีๆอ่ะครับ อิอิ ขอบคุณครับ

มันจะทำงาน 4X ครับ แต่ต้องระวัง ไส่แล้ว ไม่ทำงานนะครับ ถ้าบอร์รุ่นเก่ามากๆ อย่างไงยกเครื่องไปให้ร้านลองใส่ครับ ใด้ก็จ่ายตัง จะได้ไม่พลาด ครับ การ์ด 4X มันหาของใหม่ไม่ได้แล้วครับ ต้อง มือ2 ครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
      มันจะทำงาน 4X ครับ แต่ต้องระวัง ไส่แล้ว ไม่ทำงานนะครับ ถ้าบอร์รุ่นเก่ามากๆ อย่างไงยกเครื่องไปให้ร้านลองใส่ครับ ใด้ก็จ่ายตัง จะได้ไม่พลาด ครับ การ์ด 4X มันหาของใหม่ไม่ได้แล้วครับ ต้อง มือ2 ครับ
      ขอบคุณมากเลยครับ

Comment

Working...
      X