Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวน guru หลายๆท่านตอบเกี่ยวกับ โน๊ตบุ๊ค เกม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวน guru หลายๆท่านตอบเกี่ยวกับ โน๊ตบุ๊ค เกม

คือพอดีซื้อ อัสซุส มา แต่จะซื้อเกมมาเล่นไม่ทราบว่าสเปกที่ซื้อมาเล่นเกมพวกไหนได้บ้างครับ ไม่

เน้น เปิด hi เอาเล่นได้ลื่นๆ พองับ ช่วยแนะนำเกมที่งับ จะได้ซื้อมาเล่น

DEVILMAYCRY4 เปิดต่ำสุดจะไหวไหมครับ รบกวนหลายๆเกมหน่อยนะงับ

สเปก โน๊ตบุ๊ค

คอ2 2.0

แรม 2g

กาดจอ ออนบอด 256 upto 1g

ขอบคุณล่วงหน้า

ออนบอด

Comment

ลองแต่GTA3 ลื่น งับ เกมอื่นไม่รู้

Comment

รอดยาก..ขนาด 8400ยังกะตุก

Comment

ไม่เวิร์ก
          800 x 600 all low มีกระตก + อืด แน่ๆ

Comment

โน๊ตบุค ไม่เหมาะกับการเอามาเล่นเกมส์โหดๆ ปรับสุดหรอกครับ ถ้าเอาแบบฉาบฉวยก็พอได้

Comment

ยิงไข่ ไพ่ หมากรุก หมากฮอต จับผิดภาพ คงพอไหวThesimStory

Comment

Working...
              X