Announcement

Collapse
No announcement yet.

xxxxxลงGuitarHeroIIIแล้วมันเล่นไม่ได้ช่วยทีxxxxxxx

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• xxxxxลงGuitarHeroIIIแล้วมันเล่นไม่ได้ช่วยทีxxxxxxx

xxxxxลงGuitarHeroIIIแล้วมันเล่นไม่ได้ช่วยทีxxxxxxx

ตือว่าเป็นแผ่น.....อ่ะครับ ตัวcrackไม่มีอ่ะครับมีแต่โปรแกรมYASUซึ่งผมใช้ไม่เป็นอ่ะครับ ช่วยบอกวิธีใช้ให้หน่อยนะครับ
    (เล่นเกมส์มาตั้งนานพึ่งเคยเหงไอ้YASUเนี่ย)

พอเมาท์อิมเมด แล้วกดเข้ามันก็ขึ้นแจ้งประมาณว่าเจอตัวจำลองดิสในเครื่อง(ซึ่งคงหมายถึงdemontool)
    Emulator detected!
    Please deactivate virtual drive and emulation software.

มีใครพอแนะทางสว่างได้มั่งครับ

Comment

ดันหน่อย มืด16ด้านเลย

Comment

ง่า....

Comment

ไม่ ต้อง เม้า อิมเมท หรอก ครับ
          เซิส หา crack เอาครับ ได้ ชัว

Comment

ง่า....

Comment

หาไม่เจออะท่าน
              ครายพอมียาแก้ไอก็ช่วยส่งมาทีได้ไหมครับ

ที่Santa_cruz001@hotmail.comครับ
              Last edited by FanXfX; 14 Sep 2008, 02:56:55.

Comment

รอๆๆๆ

Comment

ขอยาแก้ไอหน่อย

Comment

ดัน

Comment

มี 2 วิธีครับ
                      1 โหลดได้ที่นี่ครับ
                      http://m0001.gamecopyworld.com/games...r_hero_3.shtml

2 ไปตามลายเซ็นข้างล่าง
                      อิอิ

Comment

อิอิ ลงไม่เป็นละสิ

แผ่นเทพก็เงี้ย 555+

ต้องเม้าอิมเมจค้างไว้ แล้วก็รันโปรแกรม ยาสูบ กด คร๊วก แล้วเข้าเกมเลย อิอิ

ปล. ก่อนเล่นเอาแผ่นในไดรฟ์ CD ออก แล้วค่อยเม้าอิมเมจ

อีกอย่าง ถ้ามีเกมอื่นที่ต้องเม้าอิมเมจด้วย มันจะไม่ผ่านนะ ลองดูๆๆ

Comment

Working...
                        X