Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ CDR ที่ใช้เขียนข้อมูล มีถึง 800 Mb มั๊ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ CDR ที่ใช้เขียนข้อมูล มีถึง 800 Mb มั๊ยครับ

มันสามารถบรรจุได้เต็มที่กี่ Mb ครับ มีถึง 800 Mb มั๊ยครับ

คือทำงาน vdo ครับ ไฟล์มัน 800 นิดๆ น่ะครับไม่อยากเอาลง dvd เพราะเป็นสื่อการสอน บางคนที่เอาไปเค้าไม่มี เครื่องเล่น dvd ด้วยน่ะครับ แล้วก็ไม่อยากให้มันต้องเขียนออกมา 2 แผ่นน่ะครับ
    ทำไงดี มีทางออกมั่งมั๊ยครับ ....

มีครับ บรรจุได้ 870mb ครับ ใช้วิธีการ โอเวอร์เบินร์ ครับ แผ่นละ 15 บาทตามร้านขายซีดี ครับ

Comment

Working...
    X