Announcement

Collapse
No announcement yet.

เกี่ยวกับปืนใหญ่ของเกมส์BF2

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เกี่ยวกับปืนใหญ่ของเกมส์BF2

คือว่าผมเกียดปืนใหญ่มากๆเลย เล่นสไนกับบอท โดนปืนใหญ่ลงใส่ทุกที ทำยังไงก้ได้ให้ปืนหายไปจากเกมส์นี้ แก้ไขไฟล์ตรงไหนเหรอครับ

-*- ลอบไปวางบอมก็พอมั้งครับ ตื่นเต้นดี

Comment

ช่ายตามข้างบนแต่ต้องเล่นระดับ ผ่านศึก หรือ มืออาชีพ ถ้าเล่นง่ายทุก 10 นาทีปืนใหญ่มันก็ยิงได้อยู่ดีถึงจะระเบิดแล้วก็ตาม

Comment

-*- ..........เอาแบบว่า ลบไฟล์ ปืนใหญ่ออกจากเกมส์ไปเลยอ่ะครับ ไม่ต้องการเลยสักนิดเดียว ผมอยู่บนยอดเขาแอล มันยังยิงมาได้ ชอบอยู่กับที่ แล้วส่งของมาให้ทางอากาศ อีกชอบดักยิงคนขับฮ.

ช่วยหน่อยครับ เกียดมากเลยๆๆๆ

Comment

เอ๊า...งี้ก็ขี้โกงดิ ฮาๆ

Comment

สุดท้ายก็ไม่มีใครช่วย.............

Comment

ต้องไปเล่นโหมดอื่นเช่น Co-Op แต่ต้องมีอย่างใน 2 คนที่เป็นคนติ้กช่องไม่มีปืนใหญ่

Comment

-*-........ ไม่มีใครช่วยผมจริงๆด้วย เอามันออกจากเครื่องผมไปเลยได้มั้ย............. เล่นกับบอทอ่ะ........

Comment

สรุป คือไม่มีครับ

หรือไม่ก็มีอีกวิธี ถ้าคุณเขียน ข้อมูล เก่ง

Comment

แค่ปืนใหญ่.....

Comment

Working...
                    X