Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้เรื่อง lenovo กับ asus ช่วยแนะนำด้วย ขอบคุณคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้เรื่อง lenovo กับ asus ช่วยแนะนำด้วย ขอบคุณคับ

ผมดู Notebook ไว้อยู่ 2 ยี่ห้อ คับ
    1. lenovo Y430 P8400
    2. ASUS F8VR 4P025D
    ยี่ห้อไหนดีครับหรือมีดีกว่านี้ก็บอกได้นะครับ ผมใช้งานนาน งบประมาณ 35,000

ยี่ห้อไหนมีความร้อนมากกว่ากัน และ ทนกว่ากับในการใช้งานนาน

ตอบหน่อยอยากรู้จริงๆ ครับ ช่วยผมด้วยนะไม่รู้จะถามใครแล้วครับ
    Last edited by logodon; 13 Sep 2008, 21:27:54.

ASUS F8VR 4P025D

ดีกว่าใช้อยุมีประกัน 2 ปี

Comment

^^^^ตามนั้น^^^^

Comment

Asus ประกันกินขาดครับ

Comment

อัสซุสสิครับท่าน^^....ประกันน่าจะดีกว่า แถม2ปี ไม่ต้องซื้อเพิ่มแบบlenovoครับ

Comment

พูดรวมๆ เท่าที่ดูงานประกอบ Asus ดีกว่าครับ Lenovo ดูแนวจีนแดงมากกว่า -*-

Comment

แล้วเื่รื่องความทนกับความร้อนละครับ

Comment

ตัวLenovo ก็ดีทนทานดีนะครับ

แต่ด้วยสเปก2ตัวนี้ เลยต้องบอกว่าasus ดีกว่าครับ

Comment

ขอบคุณคับ อยากมีคนแนะนำอีกครับ

Comment

asus อีกเสียงคับใช้อยู่

Comment

Working...
                    X