Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าX-fi MusicกับX-Fi GamerFPSราคาเท่ากันเลือกอันไหนดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าX-fi MusicกับX-Fi GamerFPSราคาเท่ากันเลือกอันไหนดีครับ

ผมอยากรู้ว่าเลือกอันไหนดีครับผมเน้นเล่นเกมมมอะ-_-'

มือ2ทั้ง2ตัวนะครับบ รู้สึกว่าX-Fi GamerFPSมือหนึ่งจะ6000กว่าบาทอะครับบ

Comment

เห็นหลายท่านในนี้มักจะแนะนำตัว X-Fi music บอกมันครอบคลุมการใช้งานทุกด้าน ผมเองก็มือใหม่ และยังตัดสินใจไม่ได้ว่าจะเล่นรุ่นไหนดี (ตอนนี้ใช้ออนบอร์ด) ก็แปลกใจเหมือนกันที่ทาง creative ทำการตลาดแบบนี้ แล้วอย่างรุ่น Gamer FPS มันจะไม่ดีกว่า X-Fi music เหรอถ้าเน้นเล่นเกม ชื่อมันก็บอกละว่าสำหรับเกม

Comment

X-Fi Xtrem Music ครอบคุมกว่าครับ ตัวนี้ใช้กันยาวครับ รอกูรูท่านอื่นมาเสริมอีกดีกว่า

Comment

เท่าที่รู้2ตัวนี้เหมือนกันนะต่างกันที่ Gamer FPS มีแรม 64M กับไฟที่ตัวกาดอ่ะ

Comment

ถ้าเท่ากันผมเลือก Gamer ครับเพราะมี XRam 64 Mb มาด้วยช่วยให้เฟรมเรทเวลาเล่นเกมส์ดีขึ้นนิดหน่อยครับ ย้ำอีกทีถ้าราคาเท่ากันนะ ถ้าต่างกัน 2 พันผมเลือก Music ครับ ตอนนี้ผมใช้ Gamer FPS อยู่ครับ ราคาต่างจาก Music อยู่ 2 พันกว่า เพราะหาซื้อ Music ไม่ได้ครับ

Comment

X-fi music มันมี DTS decoder ในตัวครับ เรื่องเสียงในการเล่นเกมส์ผมว่าไม่ต่างกันนะครับ เพียงแต่ใน Gamer มี XRAM เพิ่มเข้ามาช่วยเฟรมเรต ตามที่ท่านด้านบนบอกไว้ครับ

Comment

FPS ครับ เรื่องDecoder มันปลดกันได้

Comment

Originally posted by jarzabrike View Post
                  FPS ครับ เรื่องDecoder มันปลดกันได้
                  ถูก

Comment

พอดีเหงเขาขายGamerFPSมือ2ของหิ้วประมาณ3700มั้งนะMusicมือ2ก้อ3000กว่าๆ***งไม่กี่ร้อยยยก้อเลยคิดหนักกกก

Comment

-_-'

Comment

Originally posted by JO View Post
                        ถูก
                        มันปลดกันไงอ่ะครับอบากรู้

Comment

ถ้าราคาเท่ากันไม่ต้องคิดเลยครับ เลือก gamer fps

Comment

ใช้ X-Fi Gamer FPS

เฟรมเพิ่มไม่ึถึง 3 เฟรมด้วยซ้ำ...อาจจะน้อยกว่านั้น

เสียเวลา...เคยเห็นผลเทสมาแล้วครับ นิดเดียว

Comment

FPS มีไฟ อุอุ

Comment

Working...
                              X