Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหากับไดรฟ์เวอร์การ์ดจออะครับ ไม่รู้อะไรของมัน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหากับไดรฟ์เวอร์การ์ดจออะครับ ไม่รู้อะไรของมัน

คือมันเป็นอย่างเนี้ยอะครับ

ไม่เข้าใจเลย ผมเลยลงไดรฟ์เวอร์ไม่ได้ซักที

ใช้ Power Color HD 4850 อะครับ หน้าจอผมมันก็มีภาพขึ้นปกติ ไฟก็ต่อครบ

แต่มันไม่ยักกะเจอการ์ดจอ ผมต้องทำยังไงดีอะครับ หรือมันเป็นปัญหาตรงไหน ผู้รู้ช่วยทีคับ

ท่าต้องไป remove driver ตัวเดิมที่ device manager แล้วค่อย install ตัวใหม่ อีกทีครับ

Comment

Working...
    X