Announcement

Collapse
No announcement yet.

ที่จัดสายแบบนี้มีขายที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

แล้วมันเอาไว้ติดกับพื้นเรอะ เอากาว 2 หน้าแปะหรอไงหว่า????

ตอนลอกออกคง........

Comment

ไอ้ก้อนสี่เหลี่ยมนั่นหาได้แถว home pro/home mart หรือห้างทั่วไปตรงมุมตะขอแขวนครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่มาช่วยผมครับ อิอิ

Comment

Home pro มีแน่นอนครับ แถวบ้านผมอยู่ที่ชั้นที่ขายปลั๊กไฟต่างๆ

Comment

Originally posted by thread View Post

รูปเอามาจาก Web นอกอ่ะครับ บ้านเราที่ไหนพอจะมีขายมั่งครับ อิอิอิ
            ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบล่วงหน้าครับ
            เอ้อ ไอ สี่เหลี่ยมมันนี้มันไว้สำหรับเกิบสายเหรอเนี้ย เห็นมันแถมมากับ tuniq ก็เลยงงว่ามันใส่มาให้ทำไม งงคือะไร

Comment

คลองถมมีร้านขายมีทุกแบบ

Comment

อันสี่เหลี่ยม ที่ advice มีขาย ในหมวด accessory เค้าว่ามันคือ ตีนตุ๊กแก ซองละไม่กี่บาท

Comment

อมร
                  Home Pro

Comment

ผมเคยซื้อที่ Homepro ครับ ถ้าจำไม่ผิดมี 2 ขนาด เล็กกับใหญ่ครับ .... ติดด้วยเทป 2 หน้าครับ ตอนนี้ติดสายอากาศ ว. อยู่ใต้ท้องรถครับ อิ อิ

Comment

Working...
                    X