Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยผมที เรื่อง net

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยผมที เรื่อง net

...
    Last edited by tong13; 14 Sep 2008, 19:28:27.

ทำใจครับ เนตหอ ยิ่งเจ้าของไม่ค่อยสนใจด้วยแล้วยิ่งเซ็ง มันเก็บตังเราไปแต่เราใช้เนตแบบเซ็งๆ
    ที่หอท่านห้องไหนโหลดบิตหรือเปล่า แล้วก็ลองถามเจ้าของหอว่า ได้แบ่งเนตหรือเปล่า 2สายแบบร้านเกมอ่ะครับ

ปล.รอท่านผู้รู้ท่านอื่นต่อครับ

Comment

สายเเลน เสียบปลั๊ก ไฟ เลย - -*

Comment

ขอวิธี หน่อย ครัฟๆๆๆๆ

Comment

คือ 2-3 เดือน ก่อน ผมไปรู้มาว่า ห้อง นี้ โหลดบิตทุกวันจนคนห้ออื่นๆเนไม่ได้ ผมไม่มีวิธีแก้ เลย ถอดสาย ที่ต่อห้องเขาออก ทุกๆครั้งที่เล่นไม่ได้ พอถอดออกเล่นได้เลยครับ แต่เรื่องมันเกิดว่า เขารู้ว่าผมถอดเขาเลย ตัดสายแลนผม ไม่รูนะครับว่าไครตัด เดาเอา ผมจึ่งแจ้งเจ้าหน้าที่ เจ้าหน้าที่ก็จับตัวไม่ได้อีก ... ว่าไครทำ ผมจึอาสายไปต่อหัวไหม่ หลังจากนั้น 34 วัน เนตห้องผมเล่นไม่ได้ เลยครับจนปะจุบันนี้ ไคมีวิธีจับบอกผมที่ ขอบคุณครัฟ

Comment

แนะวิธีโจรนะ แอบติดกล้อง ถ่ายตอนมันตัด เอาไปแจ้งความ จับมันเลย

Comment

Working...
            X