Announcement

Collapse
No announcement yet.

เสียบ USB แล้วเป็นแบบนี้ ???

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เสียบ USB แล้วเป็นแบบนี้ ???

แก้ไขยังไงครับ เสียบช่องหน้าเคส สองช่องเป็นทั้งสองเลย
    Last edited by GoalClub77; 14 Sep 2008, 15:15:51.

??? ไหน...

Comment

ภาพไม่ขึ้นครับ...

สงสัยโพสเสร็จปิดคอมออกไปข้างนอกเลย...

Comment

แก้ไขยังไงครับ เสียบช่องหน้าเคส สองช่องเป็นทั้งสองเลย
        Last edited by GoalClub77; 14 Sep 2008, 15:16:03.

Comment

มีวิธีแก้ให้เสียบด้านหน้าได้มั้ยครับ

Comment

Last edited by GoalClub77; 14 Sep 2008, 15:16:48.

Comment

??

Comment

โทษทีครับ ตามนี้

Comment

usb จากอะไรครับ แฟลตไดร์ หรือป่าวครับ

ถ้าไม่ใช่แฟลตไดร์ อาการมันคือ มองไม่เห็นไดร์เวอร์ ครับ

อย่างเช่น เสียบสาย usb จาก มือถือ หรือกล้อง ต้องลงไดร์เวอร์อะครับ ถ้าไม่ลงมันจะขึ้นดังภาพ

Comment

Originally posted by Pikba View Post
                    usb จากอะไรครับ แฟลตไดร์ หรือป่าวครับ

ถ้าไม่ใช่แฟลตไดร์ อาการมันคือ มองไม่เห็นไดร์เวอร์ ครับ

อย่างเช่น เสียบสาย usb จาก มือถือ หรือกล้อง ต้องลงไดร์เวอร์อะครับ ถ้าไม่ลงมันจะขึ้นดังภาพ
                    Flash Drive Kingston 1 gb ซึ่งเสียบช่องอื่นของเครื่องด้านหลัง กับตรง ตัวอ่านการ์ดแบบ

All in One ก็ยังใช้งานได้ดี ยกเว้น สองช่องด้่านหน้าตัวเครื่อง

Originally posted by GoalClub77 View Post
                    มีวิธีแก้ให้เสียบด้านหน้าได้มั้ยครับ

Comment

ไฟไม่พออ่ะป่าว

Comment

ระวังเน้อ แบบนี้แหละช่องด้านหน้า Kington 1G ถึงกับหมดชีวิตเลย คิดว่าน่าจะไฟช่องด้านหน้าไม่ปกติ

Comment

ของผมเคยเป็นครับ ไล่สาย USB ที่เสียบเข้า board ใหม่ตามคู่มือครับ

Comment

Working...
                          X