Announcement

Collapse
No announcement yet.

กรอบเปลียนได้มั้ยasus ราคาเท่าไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• กรอบเปลียนได้มั้ยasus ราคาเท่าไร

กรอบเปลียนได้มั้ย asus ราคาเท่าไร

เปลียนได้ฉะเพราะรุ่นเดิมหรอคับ

ถ้าโครงเหมือนกันแต่เปลียนได้มั้ย

ถ้ามันพังที่ศูนย์จะเปลี่ยนให้ แต่เป็นรุ่นเดิมครับ อีกอย่างโน๊ตบุ๊คไม่ใช่Desktopนะครับ ที่จู่ๆจะเอาออกมาใส่เคสอื่นได้

Comment

พี่ผม ก็แตก ไปเปลี่ยนมาแว้ว ตรงส่วนที่เป็นสีเทาเงิน เขาเปลี่ยนหมดเยยงะ

Comment

กำเพลิน กลายเป็นปั๊มซะงั้น
        Last edited by scodex; 15 Sep 2008, 16:04:52. Reason: แงะๆ

Comment

VBV

Comment

Working...
          X