Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่งซื้ครับ Galaxy 9600GSO ตัวนี้เล่น crysis เป็นไงครับ รวมถึงเกมส์อื่น ๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพิ่งซื้ครับ Galaxy 9600GSO ตัวนี้เล่น crysis เป็นไงครับ รวมถึงเกมส์อื่น ๆ

พอดีเพิ่งซื้ออ่ะครับ Galaxy 9600GSO 384mb 192bit ตัวนี้พอจะเล่น crysis แบบไม่กระตุกได้มั้ยครับ รวมถึง win2008,Grid และอื่นๆ ครับ

ผู้ที่เคยใช้แนะนำด้วยครับ

AMD Athlon x2 3600+(2.1G)
    Ram Kingston 1 x 2G.(800)
    H/D IDE WD 80G.
    PSU 420W.

ขอบคุณครับ

ปรับ ปานกลางไม่กระตุก 55
    Last edited by ploynut; 14 Sep 2008, 13:28:33.

Comment

ตัวนี้ถือว่าแรงใช้ได้

http://www.techpowerup.com/reviews/P...HD_4670/9.html

.

Comment

กลางๆไม่กระตุกนะ

Comment

ซื้อมาแล้วใช้ให้คุ้มครับ

Comment

ผมใช้ XFX 9600GSOอยู่ ครับ ไม่ OC แรงดีครับ แต่ซื้อมา ได้3-4 เดือนแล้ว ตอนนี้มีรุ่งราคาไกล้กันแต่แรงกว่า
            ก็มี แต่ซื้อมาแล้วต้องใช้ให้คุ้มครับ

Comment

ไม่กระตุกครับ เเต่ว่าจะหนืด เพราะ cpu น้อยเกินไป ผมก็ใช้ 3600+ cpu มันหน่วงครับ

Comment

จับคล็อกไปซัก 2.6-3.0 สิครับ สมควรทำอย่างแรง

Comment

ผมใช้ 9600 gso palit
                  แต่ ถ้า เล่น high ภาพ 1024*768 ก็ได้เล่นได้นะครับ แต่ จะกระตุกตอน effect เยอะ ๆ นิดหน่อย

Comment

Originally posted by soy View Post
                    จับคล็อกไปซัก 2.6-3.0 สิครับ สมควรทำอย่างแรง
                    ตามนี้เลยครับ แล้วจะช่วยได้เยอะคับ

Comment

Working...
                    X