Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนใช้ ASUS Silent Knight II ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนใช้ ASUS Silent Knight II ครับ

คือผมใช้แล้ว ถ้าเปิดไว้สักพักไม่ว่าจะทำงานหรือไม่ ก็จะได้ยินเสียงแปลกๆ

มันจะดังแบบเหมือนมีอะไรติดในพัดลม เป็นเสียง แกร๊กๆๆ เร็วๆ ราวๆ 10-15 นาที

แต่ผมเพิ่งซื้อมาได้ไม่กี่อาทิตย์เองครับ เริ่มเป็นตั้งแต่วันแรกที่ใส่

รองขยับใหม่หลายรอบแล้ว มั่นใจว่าใส่แน่น

แต่สักพักก็หาย นานๆหลายชั่วโมงก็จะเป็นอีก

ไม่ทราบว่าเป็นปกติหรือเปล่า หรือควรเอาไปเครมดีครับ

ป.ล. มีสติ๊กเกอร์ประกับ com7 เครมยังไงเหรอครับ

ขอบคุณครับ

ถ้าอยู่ในประกันก็เครมได้ครับ เอาไปทั้งตัวเลยครับ

Comment

ลองดูดีๆว่ามีอะไรไปติดในใบพัดหรือป่าว ถ้าไม่มี เคลมเลย

Comment

ผมว่า สายไฟท่านนั้นละไปโดน สังเกตุดีๆ งับ...

ผมใช้ Slient knight I งับ.... เงียบสมชื่อ ^^

ps อย่าเอาพัดลมตัวอื่นพัดใส่ ฟินมันนะ ดังกระหึ่มเลยละทีนี้ =="!

Comment

Working...
        X