Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดเคยใช้มือถือต่อเน็ดเล่นเกมออนไลใด้บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ท่านใดเคยใช้มือถือต่อเน็ดเล่นเกมออนไลใด้บ้าง

เล่นเกมใรได้บ้างคับ ผมอยู่บ้านนอกไม่มีสายโทสับ

น่าจะเล่นได้นะ

Comment

เล่นได้เกือบทุกเกมส์ครับ แต่แลคมากมาย และอาจจะหลุดบ่อยจนน่ารำคาน

Comment

แลคมากๆครับ ไม่แนะนำให้ใช้เล่นเกมส์
        ถ้าเล่นแล้วจะเสียอารมณ์เปล่าๆ

Comment

ถึงแม้นมันจะเล่นได้ แต่เกมส์ออนไลน์มีเหรอที่จะเล่นแค่1-2ช.ม.
          คุ้มแล้วเหรอไหนจะเสียอารมณ์อีก

Comment

เอทำไมผมเล่นได้หว่า อยู่หอต่อมือถือเล่น cabal สบายๆแลคเฉพาะตอนอยู่ในเมือง แถมลงดันมะมีหลุด

ปล. ใช้ edge dtac เทสได้สปีดที่ 267/36

Comment

edge dtac

เล่นnostale ตอน closebeta ก้สบายๆ

เล่นแถวๆ มช

Comment

เคยใช้บลูทูชของทรูโอ้ วิ่ง30กว่า เดือนนึงเลิกเลย

Comment

มันขึ้นอยู่กับพื้นที่ครับ ถ้าอยู่ใกล้กับสัญญาณแรงๆโอกาศ เล่นได้ก็มีสูงครับ

Comment

ผมpangyaแลคแค่กลางคืนครับกลางวันสบายdtacนะ

Comment

เคยใช้เน็ต56kต่อจากpctเล่นแรคที่หอ
                      หลายปีมาแล้ว

Comment

แลค ครับ อย่าเลย ผมเคยเล่น Dota ผ่านมือถือ แลคมากมาย

Comment

tales runer เล่นได้ครับ สำหรับเด็กๆ ไม่แลค
                          Last edited by pichetg; 17 Sep 2008, 15:49:16.

Comment

ผมก็ใช้มือถือต่อเน็ต เล่นทั้ง SF DotA ปังย่า Cabal + ดาวน์โหลด อีกต่างหากไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลย ตอนดาวน์โหลดอัตราดาวน์โหลดอยู่ที่ 500 กว่า k เกือบ 600k เร็วกว่า tt&t 2M ซะอีก ซะใจมาก อิ.อิ.อิ.....

Comment

Originally posted by passakon View Post
                              ผมก็ใช้มือถือต่อเน็ต เล่นทั้ง SF DotA ปังย่า Cabal + ดาวน์โหลด อีกต่างหากไม่เห็นมีปัญหาอะไรเลย ตอนดาวน์โหลดอัตราดาวน์โหลดอยู่ที่ 500 กว่า k เกือบ 600k เร็วกว่า tt&t 2M ซะอีก ซะใจมาก อิ.อิ.อิ.....

เน็ทของอะไรครับ มันเวอร์เกินไปแร้ว EDGE เต็มที่แค่ 480Kb/s

GPRS 115kb/s ตามทิดสาดี Hucth 153Kb/s MIB ก้อไม่น่าถึง

3G ยังใช้งานไม่ได้

เล่นได้ครับ แลคบ้าง แร้วแต่ พื้นที่ ว่าอยู่ใกล้เสาสัญญาณไหม ถ้าใหล้ก้อเร็วครับ แนะนำดีแทค แพงนิดมีหลายโปร แต่ไม่หลุด เอไอเอส หลุดกระจาย แต่ถูก

ทรู ไม่เคยลอง คับ แถวนิรับEDGE ไม่ได้

Comment

Working...
                              X