Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม HD Tune ไม่โชว์ Buffer อะครับ มีรูป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม HD Tune ไม่โชว์ Buffer อะครับ มีรูป

... สเปกมัน 32 mb ครับ เลยจะเช็คดู
    Last edited by acquiesce; 3 Feb 2009, 18:11:27.

ลองใช้ Everest ดูอีกที

Comment

ลองดูเวอร์ชั่นใหม่ ๆดูหรืออาจจะเป็นตัวอื่น

Comment

ไม่โชว์เหมือนกัน อาจใหม่เกินก็ได้

ไม่ซีเรียส

Comment

อ้าวเป็นเหมือนกันเหรอครับ
          ตัวนี้ใหม่สุดแล้วครับ สงสัยต้องโปรแกรมอื่น ขอบคุณครับ

ปล คงไม่โดน16mb มานะ55

Comment

benchmark โชว์ความแรงให้ดูหน่อยจิครับ 32mb

Comment

ตอนใกล้จบทำไมตกฮวบไม่รู้อะครับ

Comment

Working...
              X