Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องหัวแปลง keyboard ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องหัวแปลง keyboard ครับ

ถามเรื่องหัวแปลง keyboard ครับ ของยี่ห้อ Dell มันเป็น USB แต่ว่าจะเอามาเสียบเป็น PS2 ใช้หัวแปลงของ Mouse มาเสียบมันไม่ติดอ่ะครับ แต่เสียบแบบ USB เลยใช้ได้ อยากจะถามว่ามันเกี่ยวกันมั้ยต้องใช้หัวแปลง USB-->PS2 ของ keyboard เลย

ปล. Keyboard ไม่ได้ให้หัวแปลง PS2 มาครับ

ดัน

Comment

ใช้ได้ก็แปลก
      ไม่เคยเจอแบบถูกๆที่ใช้ได้เลย

Comment

ผมใช้Keyboard Genius แบบUSBใช้หัวแปลงของเมาส์ใช้ได้นะครับรวมถึงฟังก์ชั่นพิเศษก็ใช้ได้(ลงไดร์เวอร์ก่อน)
        ลองไปหาหัวแปลงของKeyboardน่าจะดีกว่าใช้ของเมาส์

Comment

Working...
        X