Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอความเห็นหน่อยครับ..DIABLO 3...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

งานมันขึ้นทำเนียบวิจิตรศิลป์ รอชมตัวสมบูรณ์ดีกว่าครับ คิดมากไปไม่ได้อะไร

Comment

ผมชอบภาพแบบสีน้ำมันของ Diablo3 มากๆ

และไม่เดือดร้อนเลยว่ามันจะเหมือน/ไม่เหมือน Diablo2 หรือไม่

ชัดไหมขอรับ

Comment

อุตส่าถอย4850มารอ Diablo3 (ตั้งแต่เนิ่นๆ) หวังว่าไม่ทำให้ผิดหวังเน่อ

Comment

สวยงามโดนใจจังครับ

เหมือนงานศิลปะ เหมือนไม่ใช่เกมส์

Comment

มีแผ่นแท้ก้อจะซื้อ หุหุ

Comment

ผมว่ามัน engine ใหม่นะครับ
              การเกิดของตัวละคร จะมีที่มาที่ไป ไม่ได้โผล่มาดื้อๆ

ความสวยงาม ความสนุก นี่ต้องรอกันต่อไป
              อยากได้ออนไลน์แจ่มๆ ตั้งปาร์ตี้ ลุยไปพร้อมกัน ทั้งวันทั้งคืน ไม่ทำการทำงาน

Comment

เอาละ อย่างน้อยก้อเหน Title มันมาแระ ก้อจะรอเล่น 555+

Comment

Working...
                X